top of page

Tambayoyin da ake yawan yi

  • Ina jiragen ruwa Lux?
    Lux jiragen ruwa a ko'ina a duniya. Muna da wurare a Amurka da sauran ƙasashe da yawa na duniya. Ba ma jigilar kaya zuwa wasu ƙasashe saboda hani na doka ko iyakokin jigilar kaya. Crimea, Luhansk, da Donetsk yankuna a Ukraine Rasha Belarus Ecuador Kuba Iran Siriya Koriya ta Arewa
  • Ta yaya zan iya bin oda na?
    Da zarar odar ku ta shirya don tafiya, za mu mika shi ga mai ɗaukar kaya kuma mu aika muku da imel ɗin tabbatar da jigilar kaya tare da lambar bin diddigi. Kuna iya danna wannan lambar don ganin sabbin abubuwan sabuntawa akan wurin jigilar kaya ta hanyar shafin mu na bin diddigi. Lokacin da aka fitar da oda don isarwa, sabuntawa akan matsayinsa zai dogara ne akan sabis ɗin mai ɗaukar kaya.
  • Ana jigilar duk samfuran cikin tsari tare?
    Wasu daga cikin samfuranmu sun zo daidaikun-kunshe don kare siffarsu da kuma ba da ƙarin dorewa. Ga samfuran da za mu iya jigilar su daban: huluna na baya, huluna masu ɗaukar kaya, huluna na baba/kwallan ƙwallon ƙwallon ƙafa, da visors jakunkuna kayan ado
bottom of page